|
โครงการป้องกันและควบคุมโรคระบาดติดต่อจากเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 |
![](images/7178.jpg) |
ทางองค์การบริหารส่วนตำบลนาแขมร่วมกับชมรมอาสาสมัครสาธารณสุข ได้จัดทำโครงการป้องกันและควบคุมโรคระบาดติดต่อจากเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อควบคุมและป้องกันการติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ให้กับประชาชนในพื้นที่ตำบลนาแขม และ ลดความเสี่ยงในการระบาดของเชื้อโรคภายในชุมชน
|
|
|
|